Akwatin pizza ɗin ku lafiya?

A gasar cin abinci ta masana'antu a yau, gasar cin abinci ta kantin sayar da abinci ta kasance mafi nisa fiye da yadda abincin kansa yake da sauƙi, ƙirar kayan abinci ma yana da mahimmanci, kuma don jawo hankalin ƙungiyoyin abokan ciniki, ƙirar kayan abinci za ta kasance mafi mahimmanci.

Tabbas, yayin da muke damuwa game da kyawun ƙirar samfura, muna kuma buƙatar sanya amincin marufi abinci a cikin matsayi mai mahimmanci, musamman waɗanda ke hulɗa da kayan abinci kai tsaye.A yau za mu yi magana game da takardar marufi na abinci waɗancan ƙananan ilimin, don fahimtar menene ainihin takardar marufi na abinci.

01. Menene Flexo bugu?Menene tawada na tushen ruwa?

Buga Flexo nau'in bugu ne kai tsaye wanda ke amfani da faranti na hoto na roba don canja wurin ruwa ko tawada mai kitse zuwa kusan kowane nau'in abu.Ita ce bugu mai haske.Buga Flexo na musamman ne kuma mai sassauƙa, mai tattalin arziki, mai dacewa ga kariyar muhalli, daidai da ka'idodin bugu na kayan abinci, shine babban hanyar bugu na takarda marufi na abinci.

Tawada mai tushen ruwa shine tawada na musamman na injin buga flexo.Saboda aikin kwanciyar hankali, launi mai haske, kariyar muhalli kuma babu gurɓatacce, aminci da rashin ƙonewa, ya dace musamman don buga abinci, magani da sauran takaddun marufi tare da ƙayyadaddun bukatun kiwon lafiya.

02. Menene katako?Menene fa'idodin?

Al'adar katako, takarda mai kauri mai kauri mai kauri da roba.Saboda kwandon kwandon da aka yi da kwali yana da aikin sa na musamman da kuma fa'ida don ƙawata da kare kayan da ke ciki, ya zama ɗaya daga cikin manyan zaɓin takardar tattara kayan abinci wanda ke haɓaka cikin sauri kuma yana dawwama.

An yi katakon katako da takarda ta fuska, takarda ta ciki, takarda mai mahimmanci da takarda corrugated da aka sarrafa ta hanyar haɗin gwiwa.Dangane da bukatar marufi na kayayyaki, ana iya sarrafa shi ta zama Layer guda, 3, Layer 5, Layer 7, Layer 11 da sauran katako.

Ana amfani da katakon katako mai Layer Layer gabaɗaya azaman rufin kariya mai rufi don marufi kayayyaki, ko don yin farantin haske, don guje wa girgiza ko karo yayin aikin ajiyar kayayyaki da sufuri.

3 da 5 yadudduka na katako na katako a cikin samar da akwatunan katako ta hanyar gama gari;Kuma 7 ko 11 na katako na katako musamman don injina da lantarki, taba sigari, kayan daki, babura, manyan kayan aikin gida da sauran akwatunan marufi.

03. Menene takarda mai launin ruwan kasa?Me yasa akwatunan kraft sun daɗe?

An yi takarda kraft daga ɓangaren litattafan almara na itacen sulfate na coniferous wanda ba a wanke ba.Yana da ƙarfi sosai kuma yawanci launin ruwan kasa rawaya.Bakin saniya mai rabin-bleached ko cikakken bleached ɓangaren litattafan almara mai launin ruwan kasa, kirim ko fari.

Fiber na itace na itacen coniferous shine babban kayan albarkatun kasa don yin takarda kraft, kuma fiber na wannan bishiyar yana da tsayi.Domin kada ya lalata taurin fiber kamar yadda zai yiwu, yawanci ana bi da shi ta hanyar sinadarai na caustic soda da alkali sulfide.Fiber ɗin yana da alaƙa da fiber ɗin sosai, ta yadda za a iya kiyaye tauri da ƙarfin itacen kanta.Sakamakon kraft takarda ya fi karfi kuma ya fi tsayi fiye da takarda na yau da kullum.

Akwatin marufi na Kraft saboda launi na musamman da kaddarorin muhalli, da kuma kaddarorin jiki masu ƙarfi, shahararru a cikin masana'antar tattara kaya, da yanayin ci gaba shima yana da zafi sosai.

04. Menene wakili mai kyalli?Yadda za a gane da fluorescence dauki na abinci marufi takarda?

Wakilin fluorescent wani nau'i ne na rini mai kyalli, wani nau'i ne na hadadden fili na kwayoyin halitta.Yana burge haske mai shigowa zuwa kyalli, yana sa abubuwa su zama fari, haske da haske ga ido tsirara.Kasuwancin takarda ya fi kowa a cikin takarda mai haske mai haske, saboda zai iya inganta kyawun kayan takarda a rana.

Kuma ga takarda marufi na abinci, kasancewar wakili mai kyalli bai dace da buƙatun amincin abinci ba.Bugu da ƙari, takarda marufi na abinci da ke ɗauke da wakili mai walƙiya na iya ƙaura zuwa abinci yayin amfani da shi, wanda jikin ɗan adam ke ɗauka kuma ba shi da sauƙin ruɓewa.Zai cutar da lafiyar ɗan adam bayan ci gaba da tarawa a jikin ɗan adam.

Kuma gano ko takardar marufin abincin mu ta ƙunshi abubuwa masu haske, za ku iya zaɓar fitilar ultraviolet.Ya zama dole kawai don haskaka fitilar ultraviolet mai tsayi biyu mai ɗaukar hannu akan takardar marufi.Idan takarda mai haske yana da mahimmancin halayen haske, yana tabbatar da cewa ta ƙunshi wani abu mai kyalli.

05. Me ya sa dole ne a yi takarda marufi na abinci gaba ɗaya da ɗanyen itacen ɓangaren litattafan almara?

Amincin abinci yana da mahimmanci musamman lokacin da takardar marufi abinci ta zo cikin hulɗa kai tsaye da abinci.Takardar tattara kayan abinci da aka yi gabaɗaya da ɗanyen itacen itace ba ta da haɗarin gurɓatawa kuma tana iya taɓa abinci cikin aminci ba tare da canza abubuwa masu cutarwa ga abinci ba.

Kuma asali itace ɓangaren litattafan almara fiber tauri, babban yawa, mai kyau ƙarfi, aiki aiki ne mafi kyau, a cikin aiwatar da aiki da kuma samar da ba tare da ƙara musamman sinadaran don inganta bayyanar takarda, launi, yi, da dai sauransu Ba wai kawai inganta amfani da yadda ya dace na albarkatun, amma kuma takarda yana da kyakkyawar tabawa, launi na halitta (launi na uniform, babu mildew, babu baƙar fata, da dai sauransu), sakamako mai kyau na bugawa kuma babu wari.

06. Wane ma'auni dole ne ɗanyen itacen ɓangaren litattafan almara (takardar tushe) don takardar marufi na abinci ya cika?

Dole ne ya cika buƙatun sabuwar GB 4806.8-2016 (wanda aka ƙaddamar akan Afrilu 19, 2017).Bayanan kula na musamman: GB 4806.8-2016 "Ma'aunin Tsaron Abinci na Ƙasa don Takarda Tuntuɓar Abinci da Kayayyaki da Kayayyaki" ya maye gurbin GB 11680-1989 "Tsarin Tsabtace don Takarda Base don Marufi Abinci".

A sarari yana ƙayyadaddun fihirisar jiki da sinadarai waɗanda dole ne a samu don takardar tushe na tuntuɓar abinci, gami da gubar da fihirisar arsenic, formaldehyde da fihirisar abubuwan da suka rage, iyakokin microbial da jimlar ƙaura, amfani da potassium permanganate, ƙarfe mai nauyi da sauran ƙaura.

Akwatin Pizza shine akwatin da mu mutanen pizza suke amfani da su don saka pizza a ciki, kuma kayan da aka fi amfani dasu shine akwatin takarda.Akwatunan Pizza na kayan daban-daban suna ba masu amfani da ji daban-daban.Akwatin marufi na pizza tare da zane mai kyan gani da kayan da aka tabbatar zasu iya nuna darajar pizza da kyau, kuma suna ba da damar samfuran pizza ɗin mu don nuna ƙwaƙƙwaran inganci a cikin kasuwar fitar da kaya.

Yana da mahimmanci a zaɓi cikakkiyar akwatin pizza don dacewa da pizza.Cikakken akwatin pizza bai kamata ya kasance yana da sabon labari da ƙira mai kyan gani ba, har ma kayan marufi da aka zaɓa yakamata su kasance lafiyayye, kariyar muhalli da bin tsaftar abinci da ƙa'idodin aminci.Don haka yana da mahimmanci a zaɓi akwatin abincin pizza da aka yi daga tsantsar itace.

Ko da farashin marufi ya fi takarda marufi na yau da kullun, amma don lafiyar muhalli, la'akari da amincin abinci, da ci gaban kasuwancin na dogon lokaci, dole ne mu yi zaɓin da ya dace.

Anan Ningbo Tingsheng Import & Export Co., Ltd yana ba da samfuran takarda.Kamfanin yana samar da wasu samfuran takarda kamarAkwatin alewa,akwatin abincin rana,Sushi akwatinda sauransu.Ana sa ran tuntuɓar ku!


Lokacin aikawa: Juni-05-2023